Có Phải Khai Báo Khi San Lấp Mặt Bằng Đất Đang Sử Dụng – San Lấp Mặt Bằng Đà Nẵng

san-lấp-mặt-bằng-đà-nẵng

Khai Báo Sau Khi San Lấp Mặt Bằng Đất Đang Sử Dụng – San Lấp Mặt Bằng Đà Nẵng

Hotline: 0978.737.122 (Mr Thá) Công ty san lấp mặt bằng Đà Nẵng luôn sẵn sàng phục vụ quý khách bất cứ lúc nào !

Hoạt động san lấp mặt bằng của bạn không thuộc trường hợp để phục vụ việc xây dựng nhà ở, đầu tư xây dựng công trình do đó không phải chịu ràng buộc của các quy định về việc phải xin phép, báo cáo chính quyền địa phương. Hiện tại, pháp luật cũng không có quy định cấm việc thuê máy múc để thực hiện việc cải tạo đất nông nghiệp không phải là đất trồng lúa (ở đây là san lấp đất trong phần đất trang trại bạn đang sử dụng). Do đó, việc san lấp mặt bằng của bạn phải đáp ứng được nghĩa vụ của người sử dụng đất quy định tại Điều 170 Luật Đất đai 2013.

 

Tổng Hợp Đơn Giá San Lấp Mặt Bằng Cuối Năm 2020 Chi Tiết Nh

mọi chi tiết xin liên hệ:

Dịch vụ san lấp mặt bằng Đà Nẵng – Công Ty Hoàng Ngọc Hân

Địa chỉ: 2A Ngô Quyền, Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

– Điện thoại0978.737.122 – 0386.605.929

– Email: hoangngochandn@gmail.com

– Website: www.vlxdhoangngochan.com